Na'ura mai ɗaukar hoto na tsaye ta atomatik ya haɗa da sakin fim ɗin mota, ƙirar jaka, jakar ƙasa ta ƙasa, rufewa ta tsakiya, rufewa ta tsaye, ja jakar servo, shear, buɗe jaka da cikawa, canja wurin jaka, babban jakar jaka da sauran hanyoyin.Motar tana tafiyar da kowane cam akan babban shaft don kammala aikin haɗin gwiwa na kowane injin, kuma mai rikodin akan babban shaft yana ciyar da siginar matsayi.A ƙarƙashin ikon sarrafa shirye-shirye na PLC, ayyukan fim ɗin nadi → jakar kafawa → yin jaka → cikawa → rufewa → isar da samfuran da aka gama an gane, kuma an sami nasarar samar da cikakken atomatik na fakitin jakar fim ɗin.
Injin yana da ƙira mai ma'ana da bayyanar sabon labari.Yana ɗaukar daidaitaccen shingen tsiri kuma yana canza filler.Yana iya gane cikar atomatik na foda, granule, wakili mai dakatarwa, emulsion, wakilin ruwa da sauran kayan akan injin.Dukkanin injin ɗin an yi shi ne da SUS304, wanda ke da sakamako mai kyau na rigakafin lalata akan kayan da ba su da kyau.Murfin Plexiglass yana hana zubar ƙura, wanda ya fi dacewa da muhalli kuma ba shi da ƙazanta.
1 | Iyawa | 40-60Jakunkuna/min(Sijakar ngle(40-60)×2=80-120Jakunkuna/min(Jakunkuna biyu) Dangane da kaddarorin jiki na kayan albarkatun ƙasa da abinci daban-daban |
2 | Tsarin Jakunkuna masu dacewa | Sijakar kwana, Jakunkuna biyu |
3 | Girman Aljihu Masu Aiwatarwa | Jakar guda ɗaya: 70×100mm(Min;180×mm 220(Max) Jakunkuna biyu: (70+70)×100mm(Min) (90+90)×mm 160(Max) |
4 | Ƙarar | Rmizani: ≤100ml(Jakunkuna guda ɗaya) ≤50×2 = 100 ml(Jakunkuna biyu) *Dangane da kaddarorin jiki na albarkatun kasa da na'urorin ciyarwa daban-daban.. |
5 | Daidaitawa | ± 1% *Dangane da kaddarorin jiki na albarkatun kasa da na'urorin ciyarwa daban-daban |
6 | Roll girman fim | Inner diamita: Φ70-80 mmOuterdmita: ≤Φ500mm |
7 | Diamita na cire ƙura | Φ59mm ku |
8 | Tushen wutan lantarki | 3PAC380V 50Hz/6KW |
9 | Acin amfani | 840l/Min |
10 | Girman Waje | 3456×1000×1510mm (L×W×H) |
11 | Nauyi | Game da1950Kg |
A'A. | Suna | Alamar | Ralamar |
1 | PLC | Schneider | |
2 | Kariyar tabawa | Schneider | |
3 | Mai sauya juzu'i | Schneider | |
4 | Stsarin ervo | Schneider | |
5 | Cmai gano alamar mai | SUNX | |
6 | Switching wutar lantarki | Schneider | |
7 | Vacuum janareta | SMC | |
8 | Cfandare | SUNON | |
9 | Encoder | OMRON | |
10 | Maɓalli | Schneider | |
11 | MCB | Schneider |
1 Fim ɗin sakin fim da ciyarwar fim ta atomatik -> 2 lambar band ɗin launi (na zaɓi) -> 3 fim ɗin ƙirƙirar -> hatimin ƙasa 4 -> hatimi na tsakiya 5 -> 6 A tsaye hatimin -> 7 rhombic tearing -> 8 kama-da-wane yankan -> 9 servo jakunkuna -> Yanke 10 -> Buɗewa jaka 11 -> 12 Cika -> 13 auna martani (na zaɓi) -> 14 saman hatimi -> 15 gama samfurin fitarwa
Babban inganci, aminci da kare muhalli
1. Ƙarin sauƙi da ingantaccen tsarin aiki da tsarin haɗin kai na fasaha yana sa aikin ku ya zama mai sauƙi kuma cikakke tare da dannawa ɗaya.
1.1.Haɗaɗɗen tsarin sarrafa zafin jiki: saka idanu na ainihin lokacin canje-canjen zafin jiki da aiki mai tsabta.Don sarrafa ingantacciyar hanyar sarrafa zafi, tabbatar da amincin hatimin kuma sanya samfuran da aka ƙulla cikin sauƙin amfani da kyau.
1.2.Servo jakar jan tsarin, canjin girman, shigarwar maɓalli ɗaya, ƙananan asarar kayan marufi.
1.3.Ma'auni na tsarin amsawa: sauƙin daidaitawar iya aiki don rage sharar gida.(wannan aikin na zaɓi ne)
2. Yanayin samar da aminci
2.1.Tsarin Lantarki na Schneider (Mai sarrafa shirye-shirye na PLC, ƙirar injin ɗan adam, tsarin servo, mai sauya mitar, sauya wutar lantarki, da sauransu) an tsara shi don injin gabaɗaya.Yana da mafi aminci, mafi aminci, mafi inganci da abokantaka na muhalli, yana kawo muku ƙarin asarar makamashi na tattalin arziki).
2.2.Kariyar kariya da yawa (Gano alamar launi na SUNX, janareta na injin SMC na Japan, injin sarrafa iska tare da gano matsa lamba na iska da mai kariyar lokaci mai ƙarfi) don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin aikin injin zuwa mafi girma.
2.3.Don hana danko, jakunkuna, manne kayan abu da sauran abubuwan mamaki na sassa masu zafi akan injin bayan amfani da dogon lokaci, dole ne a yi amfani da feshi na musamman akan saman hatimin ƙasa, hatimin tsaye, hatimin saman da sauran sassa don guje wa abubuwan da ke sama. yanayi.
3.1.The frame na dukan na'ura da aka yi da SUS304 tare da kyau kwarai lalata juriya;Murfin Plexiglass yana hana zubar ƙura, wanda ya fi dacewa da muhalli kuma ba shi da ƙazanta.
3.2.Duk sassan haɗin sandar na'ura an yi su ne da simintin SUS304, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi kuma babu nakasu.Sauran masana'antun gabaɗaya suna amfani da sandunan haɗaɗɗen walda, waɗanda ke da sauƙin karyewa da lalacewa.
4.Universality na na'urar cikawa
Na'urar tana da masu haɗawa don foda, ruwa, danko, granules, da sauransu.A lokaci guda kuma, software ɗin an ƙirƙira kuma an tanada shi.Lokacin da masu amfani suka canza na'urar cikawa, kawai suna buƙatar shigar da mahaɗin kuma amfani da aikin a allon taɓawa.
5. Gudanar da aiki na tsakiya
An shigar da akwatin kula da tsakiya a tsakiyar na'ura, wanda yake da kyau, mai karimci da dacewa don aiki da kulawa.Ma'aikata ba sa buƙatar gudu da baya yayin aiki, wanda zai iya inganta ingantaccen aiki yadda ya kamata.Bugu da ƙari, an sanye shi da akwatin maɓalli mai zaman kanta, wanda ke da ayyuka na gyaran gyare-gyaren kashi, gyarawa da inching, kuma aikin ya fi dacewa.
6. Canjin fim da na'urar haɗa jaka
Lokacin da aka yi amfani da nadi na fim, babu buƙatar cire sauran nadi na fim a kan na'ura.Kawai haɗa shi tare da sabon nadi na fim akan wannan na'urar don ci gaba da farawa da rage asarar kayan tattarawa.(wannan aikin na zaɓi ne)
7.Diamond hawaye
An ɗauki tsarin yaga mai zaman kansa, kuma silinda ta iska tana motsa mai yanka don matsawa baya da gaba don cimma tasirin yagewa.Yana da sauƙi yaga kuma kyakkyawa.Tasirin amfani da shi ya wuce zafin toshe mai zafi, kuma an saita na'urar tattara guntu akan na'urar yage.(wannan aikin na zaɓi ne)